Những câu hỏi liên quan
CC
Xem chi tiết
BA
12 tháng 11 2015 lúc 18:04

​Bằng miệng

Bình luận (0)
LD
1 tháng 11 2015 lúc 7:31

bằng miệng tick mình nha.

Bình luận (0)
CT
Xem chi tiết
DB
30 tháng 7 2017 lúc 15:37

a,con kien can

Bình luận (0)
NK
30 tháng 7 2017 lúc 15:38

1, '' em co thai voi anh roi ''

2,  con nguoi

Bình luận (0)
VV
30 tháng 7 2017 lúc 15:38

1.nó cắt con voi

2.chân trời

Bình luận (0)
H24
Xem chi tiết
NT
10 tháng 5 2017 lúc 13:06

bằng miệng chứ bằng gì

Bình luận (0)
KS
10 tháng 5 2017 lúc 13:04

lương lương

Bình luận (0)
VA
10 tháng 5 2017 lúc 13:07

Vua gọi băng mồm chứ bằng gì

Bình luận (0)
LH
Xem chi tiết
CR
8 tháng 10 2017 lúc 8:30

vậy mua 12 cái hết :12.5500=66000(đ)

vậy mua bánh với giá 11000 thì mua được:66000:11000=6(cái bánh)

Bình luận (0)
H24
Xem chi tiết
DL
22 tháng 5 2017 lúc 13:44

Tân hôn

nha

Bình luận (0)
VA
22 tháng 5 2017 lúc 13:49

tân hôn 

Bình luận (0)
H24
22 tháng 5 2017 lúc 13:57

tân hôn 

Bình luận (0)
IN
Xem chi tiết
TL
13 tháng 2 2016 lúc 8:55

vua gọi hoàng hậu bằng miệng

Bình luận (0)
ST
13 tháng 2 2016 lúc 8:55

vua goi hoang hau bang gi ? băng miệng

Bình luận (0)
CT
13 tháng 2 2016 lúc 8:55

bằng miệng

Bình luận (0)
TN
19 tháng 12 2016 lúc 22:10

Đại ca.kkkk

 

Bình luận (0)
LT
26 tháng 12 2018 lúc 20:38

LA CHO VAY MA CUNG HOI DO NGU

Bình luận (0)
LT
26 tháng 12 2018 lúc 20:38

6R75IUYYYYYYRTE634E87TIO

Bình luận (0)
LT
Xem chi tiết
HD
21 tháng 4 2016 lúc 21:09

bằng mồm

Bình luận (0)
LT
21 tháng 4 2016 lúc 21:10

Vợ

Bà xã

k mk nha mk k lai

Bình luận (0)
DW
21 tháng 4 2016 lúc 21:12

Là vợ, nương nương, nàng, em,...

Bình luận (0)
NN
Xem chi tiết
H24
26 tháng 4 2018 lúc 12:55

Thể tích 25 gói kẹo bằng thể tích 30 gói kẹo, tức là thể tích 5 gói bánh bằng thể tích 6 gói kẹo 

Giả sử hộp đựng cả cả 25 gói bánh thì hụt đi : 28 - 25 = 3 ( gói)

Mỗi lần thay 5 gói bánh bằng 6 gói kẹo thì tổng thể tích các gói không đổi, còn số gói tăng thêm 1 gói.

Như vậy phải thay : 3: 1 =3 ( gói )

Số gói kẹo có: 6.3=18(gói)

Só gói bánh có 10 gói

 Giá 1 gói bánh là: 36000 : 10 = 3600 ( đồng) 

Giá 1 gói kẹo là : 36000 : 18 = 2000( đồng)

Bình luận (0)