NT

giải hộ mình với ạ, câu 34 đến 40 lun ạ

 

H9
10 tháng 11 2023 lúc 20:41

câu 34:

điện trở là:

R=(U)2/\(\rho\)hoa=(6)2/3=12(\(\Omega\))

điện năng tiêu thụ là:

A=\(\rho\)hoa.t=3.14400=43200(J)

mai làm típ :)

 

 

Bình luận (0)
NG
11 tháng 11 2023 lúc 16:10

Em ơi chỉ đc hỏi tối đa 3 câu tự luận nha, em vui lòng đăng câu hỏi mới nha

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
PN
Xem chi tiết
CN
Xem chi tiết
3U
Xem chi tiết
MA
Xem chi tiết
LA
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
9V
Xem chi tiết
HT
Xem chi tiết
BT
Xem chi tiết