DH

Có một hình chữ nhật chiều dài 10m chiều rộng 5m.Tính C và S của hình chữ nhật.

NT
24 tháng 12 2021 lúc 19:19

\(C=30m\)

\(S=50m^2\)

Bình luận (0)
DD
24 tháng 12 2021 lúc 19:23

c=30m

s=50m vuông

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
LN
Xem chi tiết
PL
Xem chi tiết
H24
Xem chi tiết
LT
Xem chi tiết
NL
Xem chi tiết
ND
Xem chi tiết
DT
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
TY
Xem chi tiết