HL

Cho mạch điện như hình vẽ: E = 6 V , r = 1 Ω , R 1 = 20 Ω , R 1 = 20 Ω , R 3 = 5 Ω .  Tính cường độ dòng điện qua mỗi điện trở và hiệu điện thế 2 đầu mạch ngoài. 

VN
30 tháng 7 2017 lúc 5:04

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết