NN

Xác định tỷ lệ theo khối lượng của  K C l O 3 và  K M n O 4 cần để điều chế một lượng O 2   như nhau với cùng hiệu suất (K = 39, Cl = 35,5, Mn = 55, O = 16).

NS
21 tháng 5 2018 lúc 15:32

Đề kiểm tra Hóa học 9

 

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết