NN

Tính khối lượng của:

0,15 mol C u S O 4  (Cho Cu=64, S=32, O=16)

NS
27 tháng 12 2018 lúc 7:42

Khối lượng của  C u S O 4 : m = n.M = 0,15.160 = 24 (gam)

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
H24
Xem chi tiết
1A
Xem chi tiết
VT
Xem chi tiết
HP
Xem chi tiết
HM
Xem chi tiết
QN
Xem chi tiết
DN
Xem chi tiết
NK
Xem chi tiết
TN
Xem chi tiết