NT

tìm vận tốc của một ô tô,biết ôtô đó đi được 120km trong 2 giờ 30 phút

DL
26 tháng 4 2016 lúc 19:59

chu vi mặt đáy là

(60+40)c2=200m

Chiều cao hình hộp chữ nhật là

6000:200=30m

D/s 30m

Bình luận (0)
HZ
26 tháng 4 2016 lúc 20:03

Chu vi mặt đáy là :

        ( 60 + 40 ) x 2 = 200 ( cm )

Chiều cao là :

       6000 : 200 = 30 ( cm ) 

                       Đáp số : 30 cm 

               Đúng nha bạn nguyen thi thanh truc

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
NT
Xem chi tiết
H24
Xem chi tiết
NK
Xem chi tiết
PQ
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
NH
Xem chi tiết
NL
Xem chi tiết