NN

Thổi từ từ khí  C O 2 đến dư vào dung dịch chứa 0,12 mol  C a O H 2 . Sự phụ thuộc của số mol kết tủa thu được vào số mol  C O 2 phản ứng được biểu điễn theo đồ thị sau:

Mối quan hệ của a và b là:

A. b = 0,24 – a

B. b = 0,24 + a     

C. b = 0,12 + a

D. b = 2a

NS
2 tháng 9 2019 lúc 8:42

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết