HN

Một xe máy đi được 100km trong 2,5 giờ.Vận của của xe máy là…..km/giờ

H24
9 tháng 5 2022 lúc 14:50

Vận tốc của xe máy là: `100:2,5=40(km//h)`

Bình luận (0)
KN
9 tháng 5 2022 lúc 14:50

40

Bình luận (1)
ML
9 tháng 5 2022 lúc 14:51

40

Bình luận (0)
VT
9 tháng 5 2022 lúc 14:53

Vận tốc xe máy là:

`100 : 2,5 = 40 km//h`.

Bình luận (0)
PP
9 tháng 5 2022 lúc 14:56

Vận tốc của xe máy là :

      100 : 2,5 = 40(km/h)

             Đáp số : 40km/h.

 

Bình luận (0)
T2
9 tháng 5 2022 lúc 15:02

Vận tốc của xe máy là: 100 : 2,5 = 40(  km / h)

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
NN
Xem chi tiết
LN
Xem chi tiết
NT
Xem chi tiết
WA
Xem chi tiết
DN
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
LL
Xem chi tiết
TD
Xem chi tiết
KT
Xem chi tiết