LM

Một ô tô đi từ A đến B xuất phát lúc 6 giờ 30 phút với vận tốc 58,5 km/giờ và một ô tô đi từ B về A với vận tốc 45,5 km/giờ.Tính quãng đường AB?

PP
14 tháng 5 2016 lúc 8:40

6 giờ 30 phút = 6,5 giờ

Quãng đường ab là :( 58,5 + 45,5 ) x 6,5 = 676(km)

Đáp số : 676 km

Bình luận (0)
ST
14 tháng 5 2016 lúc 8:34

6 giờ 30 phút= 6,5 giờ

quãng đường ab là :

(58,5 + 45,5) x 6,5 = 676 (km)

đáp số : 676km

Bình luận (0)
NN
14 tháng 5 2016 lúc 8:36

676 km

Bình luận (0)
NN
14 tháng 5 2016 lúc 8:41

676 km nhe bn

Bình luận (0)
NN
14 tháng 5 2016 lúc 8:44

676km

Bình luận (0)
TA
14 tháng 5 2016 lúc 8:47

676 km

Bình luận (0)
KY
14 tháng 5 2016 lúc 8:47

Đáp số: 676 km

Bình luận (0)
NN
14 tháng 5 2016 lúc 8:56

676 km nha bạn

Bình luận (0)
HN
14 tháng 5 2016 lúc 9:02

đáp số:676 km

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
CX
Xem chi tiết
H24
Xem chi tiết
H24
Xem chi tiết
CN
Xem chi tiết
NT
Xem chi tiết
NT
Xem chi tiết
CT
Xem chi tiết
TD
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết