PB

Một ô tô bắt đầu chuyển động với vận tốc v t = a t 2 + b t  với t tính bằng giây và v tính bằng mét/giây, sau 10 giây thì đạt vận tốc cao nhất v =50 và giữ nguyên vận tốc đó, có đồ thị vận tốc như hình sau.

Tính quãng đường s ô tô đi được trong 20 giây ban đầu.

A.  s = 800

B.  s = 2000/3

C.  s = 2500/3

D.  s =2600/3

CT
13 tháng 10 2017 lúc 6:28

Đáp án C.

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết