NB

mot nguoi di bo voi van toc 5km/gio va di duoc quang duong 3km.hoi nguoi do da di trong bao lau?

NH
21 tháng 4 2016 lúc 19:34

người đó đi trong số giờ là :

3:5 = 0,6 ( giờ )

đáp số : 0,6 giờ

Bình luận (0)
NT
21 tháng 4 2016 lúc 19:37

người đó đi trong thời gian là

3 : 5 = 0,6 giờ

Bình luận (0)
TT
26 tháng 4 2018 lúc 20:14

Người đi bộ với số thời gian là:

3 / 5 = 0.6 ( giờ )

Đáp số : 0.6 giờ

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
NK
Xem chi tiết
PT
Xem chi tiết
TN
Xem chi tiết
DH
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
DL
Xem chi tiết
NM
Xem chi tiết
NT
Xem chi tiết
H24
Xem chi tiết