Hết số thời gian là :
8 : 5 = 1,6 giờ
Đ / S : 1,6 giờ
hết số thời gian là:
8 : 5 = 1,6 giờ
đáp số : 1,6 giờ
Người đó đi hết số thời gian là :
8 : 5 = 1,6 giờ
Đáp số : 1,6 giờ
người đó đi hết số thời gian là :
8 : 5 = 1,6 ( giờ )
đáp số : 1,6 giờ
Vì mỗi giờ người đó đi được 5km => Vận tốc của người đó là 5km/h
Vậy người đó đi quãng đường dài 8km hết:
8:5=1,6 (giờ)
Đáp số: 1,6 giờ
Người đó đi quãng đường dài 8km hết số thời gian là :
8 : 5 = 1,6 ( giờ )
Đáp số : 1,6 giờ
hết số thời gian là:
8 : 5 = 1,6 giờ
đáp số : 1,6 giờ