PN

Một ca nô đi với vận tốc 15,2 km/giờ.Tính quãng đường đi được của ca nô trong 3 giờ

DH
15 tháng 3 2016 lúc 11:42

Quãng đường đi được của ca nô là :

             15,2 x3 = 45,6 ( km )

                       đáp số: 45,6 km

Bình luận (0)
DB
15 tháng 3 2016 lúc 11:42

15.2*3=228/5 km

Bình luận (0)
CT
15 tháng 3 2016 lúc 11:50

Quãng đường đi được của ca nô là :

15,2 x 3 = 45,6 ( km )

Đáp số : 45,6 km

Bình luận (0)
TT
15 tháng 3 2016 lúc 11:53

Quãng đường ca nô đi được trong 3 giờ là:

15,2x3=45,6 ( km )

Đáp số: 45,6 km

Bình luận (0)
BM
15 tháng 3 2016 lúc 12:04

Quãng đường của ca nô đi là:

15,2 x 3=45,6

Đáp số : 45,6km

bạn nhé!

Bình luận (0)
NL
15 tháng 3 2016 lúc 20:06

Quãng đường ca nô đi là

15,2x3=45,6(km)

Đs 45,6km

Bình luận (0)
TT
26 tháng 1 2017 lúc 12:09

Số km sau ba giờ ca nô đó đi được số quãng đường là : 

15,2 x 3 = 45,6 ( km ) 

             Đáp số : 45,6 km

Bình luận (0)
HH
1 tháng 3 2017 lúc 21:35
45,6 km
Bình luận (0)
HH
24 tháng 4 2017 lúc 11:27

45,6km/gio

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
PG
Xem chi tiết
HD
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
BB
Xem chi tiết
LL
Xem chi tiết
PH
Xem chi tiết
MY
Xem chi tiết
PA
Xem chi tiết