LL

Một ca nô đi với vận tốc 15,2 km/giờ. Tính quãng đường đi được của ca nô trong 3 giờ.

VH
23 tháng 1 2016 lúc 18:21

 quãng đường đi được của ca nô trong 3 giờ.là

15,2x3=45,6 (km)

              đáp số:45,6 km

Bình luận (0)
LN
28 tháng 1 2016 lúc 16:19

45,6

Bình luận (0)
LK
28 tháng 3 2016 lúc 12:50

quãng đường ca nô đi là:

15,2x3=45,6(km)

Đáp số:45,6 km

Bình luận (0)
NG
28 tháng 3 2016 lúc 13:21

Đề bài : 

Một ca nô đi với vận tốc 15,2 km/giờ. Tính quãng đường đi được của ca nô trong 3 giờ.

Bài giải : 

Quãng đường ca nô đi được là :

15,2 x 3 = 45,6 ( km )

Đáp số : 45,6 km . 

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
TT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
BB
Xem chi tiết
MY
Xem chi tiết
PH
Xem chi tiết
PG
Xem chi tiết
PN
Xem chi tiết
HD
Xem chi tiết
PA
Xem chi tiết