VT

Một bạn đi bộ với vận tốc 7 km/giờ. Thời gian đi là 2 giờ đồng hồ. Hỏi quãng đường người đó đi được

VT
10 tháng 4 2016 lúc 18:50

Quãng đường người đó đi được là:

    7×2=14(km)

Đáp số: 14 km

Ủng hộ mk nhé các bạn

Bình luận (0)
TN
10 tháng 4 2016 lúc 18:53

Quãng đường người đó đi được là :

7 * 2 = 14 km

Đ / S : 14 km

Bình luận (0)
LK
10 tháng 4 2016 lúc 18:55

Quãng đường người đó đi được trong 2 giờ là:

7x2=14(km)

Đáp số:14 km

Bình luận (0)
TT
10 tháng 4 2016 lúc 19:05

Quãng đường người đó đi được là :

7 x 2 = 14 (km)

Đáp số : 14 km

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
PB
Xem chi tiết
PY
Xem chi tiết
NM
Xem chi tiết
VN
Xem chi tiết
PY
Xem chi tiết
NX
Xem chi tiết
QX
Xem chi tiết
DL
Xem chi tiết
NP
Xem chi tiết