NQ
Huy đi từ nhà đến trường mất 0, 45 giồ.hoi nếu Huy đi từ nhà lúc 7 giờ kém 15 phút thì đến trường lúc mấy giờ
DH
10 tháng 3 2021 lúc 20:30

Đổi 0,45 giờ = 27 phút

Nếu huy đi từ nhà lúc 7h kém 15 phút = 6h45 phút thì đến trường lúc 6h45' + 27' = 7h12'

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
NM
Xem chi tiết
HY
Xem chi tiết
TB
Xem chi tiết
BN
Xem chi tiết
NH
Xem chi tiết
NH
Xem chi tiết
LA
Xem chi tiết
PP
Xem chi tiết
NA
Xem chi tiết