TT

Giá của 1kg thức ăn hỗn hợp được tính trong bài tập trên là bao nhiêu?

A. 2 950,14đ

B. 1 895,16đ

C. 2 563,90đ

D. 1 995,26đ

HC
30 tháng 6 2018 lúc 1:56

Đáp án: A. 2 950,14đ

Giải thích: Giá của 1kg thức ăn hỗn hợp được tính trong bài tập trên là 2 950,14đ – Bảng SGK trang 89

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
HN
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
DT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết