CT

Diện tích xung quanh của một hình lập phương là 576 cm2 . Tính cạnh của hình lập phương đó .

NT
31 tháng 1 2016 lúc 18:17

cạnh hình lập phương là

576 : 4 = 144 ( m )

đáp số 144 m

Bình luận (0)
NP
31 tháng 1 2016 lúc 18:15

canh cua hinh lap phuong do la 576:4=144(m)

                                                dap so :144m

Bình luận (0)
HQ
31 tháng 1 2016 lúc 18:19

Cạnh của hình lập phương đó là:

576:4=144 (m)

Đáp số:144 m

Bình luận (0)
ND
31 tháng 1 2016 lúc 19:39

576:4= 144

144=12*12

 

Bình luận (0)
CT
2 tháng 2 2016 lúc 12:58

*** nha mọi người

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
NV
Xem chi tiết
KH
Xem chi tiết
TH
Xem chi tiết
AI
Xem chi tiết
DT
Xem chi tiết
MT
Xem chi tiết
HM
Xem chi tiết
PL
Xem chi tiết
NA
Xem chi tiết