HL

Cho mạch điện như hình vẽ. Trong đó E  =  6 V; r = 0,1  Ω ;   R đ  = 11  Ω ; R = 0,9  Ω . Tính hiệu điện thế định mức và công suất định mức của bóng đèn, biết đèn sáng bình thường.

VN
6 tháng 6 2017 lúc 9:59

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết