HL

Cho mạch điện như hình vẽ  E = 13 , 5   V ,   r = 1   Ω ,   R 1 = 3   Ω ,   R 3 = R 4 = 4   Ω . Bình điện phân đựng dung dịch  C u S O 4 , anốt bằng đồng, có điện trở  R 2 = 4   Ω

3/ Công suất của nguồn và công suất tiêu thụ ở mạch ngoài lần lượt là

A. 40,5 W; 60,75 W

B. 60.75 W; 4,5 W

C. 60,75 W; 40,5 W

D. 60,75 W; 27 W

VN
3 tháng 2 2018 lúc 2:07

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết