HL

Cho mạch điện có sơ đồ như hình vẽ. Biết

ϵ 1 = 24 V ; r 1 = 1 Ω ;   ε 2 = 12 V ;   ; r 1 = 1 Ω ;   R 1 = 4 Ω ;   R 2 = 6 Ω . Giá trị UMN

A. -19 V

B. 12 V

C. -12 V

D. 19 V

VN
27 tháng 3 2018 lúc 7:33

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết