PB

Cho khối chóp có thể tích V = 30   c m 3  và diện tích đáy S = 5   c m 2 . Chiều cao h của khối chóp đó là

A. h = 6 cm

B. h = 2 cm

C. h = 18 cm

D. h = 12 cm

CT
8 tháng 12 2018 lúc 18:05

Đáp án C

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết
PB
Xem chi tiết