7H

Cho đoạn mạch gồm R, L, C nối tiếp; R = 10Ω; L=0,1/π (H); C=1/2000π (F).
Đặt vào hai đầu đoạn mạch một hiệu điện thế u=60√2cos100πt(V). Xác định Công
suất tiêu thụ và hệ số công suất của mạch?


Các câu hỏi tương tự
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết
HL
Xem chi tiết