LL

a) cho f= 50hz, Xc= 10Ω. Tính giá trị của điện dung C. b) Cho: C=10^3/π, điện áp U=220V, f= 50hz. Tính cường độ dòng điện


Các câu hỏi tương tự
TT
Xem chi tiết
HA
Xem chi tiết
ND
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết