Chương IV- Các định luật bảo toàn

TT

Thả một vật có m=0.5kg ở độ cao 5m với Vo=2m/s, g=10m/s2 cơ năng của vật sẽ bằng bao nhiêu?

BT
1 tháng 2 2020 lúc 20:52
https://i.imgur.com/4u5NhXS.png
Bình luận (0)
 Khách vãng lai đã xóa

Các câu hỏi tương tự
DT
Xem chi tiết
DC
Xem chi tiết
VC
Xem chi tiết
HH
Xem chi tiết
H24
Xem chi tiết
DT
Xem chi tiết
DV
Xem chi tiết
TK
Xem chi tiết
NP
Xem chi tiết