Chương I- Động học chất điểm

DL

một vật lặng rơi từ độ cao 20m xuống đất .tính thời gian rơi và vận tgoocs của vật  khi chạm đất .lấy g=10m/s^2

 

HK
22 tháng 1 2017 lúc 13:05

t=2s

v=20m/s

Bình luận (0)
ND
22 tháng 1 2017 lúc 14:25

Bình luận (0)

Các câu hỏi tương tự
NQ
Xem chi tiết
TD
Xem chi tiết
DN
Xem chi tiết
TM
Xem chi tiết
TV
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
1N
Xem chi tiết
DN
Xem chi tiết
GD
Xem chi tiết