Bài 2. Vận tốc

HT

một người đi từ A đến B. đi 15 phút lại nghỉ 5 phút.v1=10km/h,v2=20km/h,v3=30km/h.... cứ như vậy vận tốc chặng sau lớn hơn vận tốc chặng trước 10km/h. quãng đường AB là 100km. tìm vận tốc trung bình của người đó

VL
3 tháng 3 2018 lúc 20:40

Nguồn ảnh và bài: @Vật Lí.Hỏi đáp Vật lý

Bình luận (1)

Các câu hỏi tương tự
TC
Xem chi tiết
TM
Xem chi tiết
TC
Xem chi tiết
TN
Xem chi tiết
HA
Xem chi tiết
HA
Xem chi tiết
NT
Xem chi tiết
HP
Xem chi tiết
HP
Xem chi tiết