Bài 16. Định luật Jun - Len-xơ

PK

Cho R1=R2=R, R3=3R, Ra=0. Khi K mở, đèn D đạt công suất cực đại và ampe kế chỉ 1A.

1. Xác định số chỉ ampe kế khi K đóng

2. Với U= 150V. Xác định Pđ, Uđ khi K mở và K đóng Đ U K R1 R3 R2 A


Các câu hỏi tương tự
VP
Xem chi tiết
NP
Xem chi tiết
NN
Xem chi tiết
H24
Xem chi tiết
HA
Xem chi tiết
MS
Xem chi tiết
PK
Xem chi tiết
PK
Xem chi tiết
H24
Xem chi tiết