Bài 27. Cơ năng

BH

1 vật có khối lượng m

v= 2m/s

apha= 30 độ

a, Tính s??

b, biết vận tốc giảm một nửa. h=?

c, s=0.2 m. v=?

Gợi ý là chiếu vật lên hệ ạ


Các câu hỏi tương tự
SK
Xem chi tiết
CL
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
NT
Xem chi tiết
NT
Xem chi tiết
H24
Xem chi tiết
PT
Xem chi tiết
CL
Xem chi tiết
BH
Xem chi tiết