HOC24
Lớp học
Môn học
Chủ đề / Chương
Bài học
60/100 (phải tăng )
Diện tích xung quanh là: ( 4+3,5).2.3= 45(m2); Diện tích quét xi là: 45+4.3,5= 59 (m2); Số thời gian để quét xi là: 59.1,5= 88,5(phút). Đáp số: 88,5 phút. Mình đảm bảo đúng! k mình nha bạn! hihi!
Thời gian ô tô đi từ A đến B là: 11 giờ 15 phút - 6 giờ 30 phút - 45 phút= 4 giờ; Vận tốc của ô tô là: 160:4= 40 (km/giờ). Đáp số: 40km/giờ. Mình nhanh nhất! k mình nha!