Bài 13. Điện năng - Công của dòng điện

HD

U=220v. P=1000w. T=900s. C=4200s/KG. K. Dentat=75C. H=80%. M=?


Các câu hỏi tương tự
NL
Xem chi tiết
H24
Xem chi tiết
CR
Xem chi tiết
MH
Xem chi tiết
NP
Xem chi tiết
VH
Xem chi tiết
TT
Xem chi tiết
LH
Xem chi tiết
LH
Xem chi tiết