Bài 25. Động năng

H24

Một viên đạn m=20g bắn vào tường dày 20cm với v=500m/s. Khi ra khỏi bức tường, v=200m/s. Tính lực cản của tường lên viên đạn


Các câu hỏi tương tự
H24
Xem chi tiết
DN
Xem chi tiết
TV
Xem chi tiết
KT
Xem chi tiết
NP
Xem chi tiết
SS
Xem chi tiết
TN
Xem chi tiết
BC
Xem chi tiết
JV
Xem chi tiết