Bài 4. Công của lực điện

NH

Cho mạch khuếch đại như hình vẽ, Biết rằng: R1 = 168kΩ; R2 = 3kΩ; R3 = 1,2kΩ; R4 = 0,8kΩ; R5 = 1,1kΩ; Ec=12V; T1 loại Si có hfe1 = 40; T2 loại Si có hfe2 = 100.

a) Xác định chế độ làm việc tĩnh của mạch?

b) Xác định các tham số của mạch: Ku, Zv, Zr.

giup m bài này với mn ơi...?


Các câu hỏi tương tự
NH
Xem chi tiết
NH
Xem chi tiết
NH
Xem chi tiết
NH
Xem chi tiết
H24
Xem chi tiết
BT
Xem chi tiết
MB
NT
Xem chi tiết
NH
Xem chi tiết